IE1 കാര്യക്ഷമത മോട്ടോർ
സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
| സ്റ്റാൻഡേർഡ് | ഐ.ഇ.സി.60034-30 |
| ഫ്രെയിം വലുപ്പം | 80-355 |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0.18kW-315kW |
| കാര്യക്ഷമതാ ക്ലാസ് | ഐഇ1 |
| വോൾട്ടേജ്/ഫ്രീക്വൻസി | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| സംരക്ഷണ ബിരുദം | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്/താപനില വർദ്ധനവ് ക്ലാസ് | എഫ്/ബി |
| മൗണ്ടിംഗ് ക്രമീകരണങ്ങൾ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| ആംബിയന്റ് താപനില | -15°C ~+40°C |
| ആപേക്ഷിക ആർദ്രത 90% ൽ താഴെയായിരിക്കണം | |
| സമുദ്രനിരപ്പിൽ നിന്ന് 1000 മീറ്ററിൽ താഴെയായിരിക്കണം ഉയരം. | |
| തണുപ്പിക്കൽ രീതി | ഐസി411/ഐസി416/ഐസി418/ഐസി410 |
| കടമ | S1 |
| സേവന ഘടകം | 1.0 ഡെവലപ്പർമാർ |
ഓർഡർ വിവരങ്ങൾ
● ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ്. ഏതെങ്കിലും ഉൽപ്പന്ന മാറ്റങ്ങളെക്കുറിച്ച് മുൻകൂട്ടി അറിയിപ്പ് നൽകാത്തതിൽ ഞങ്ങൾ ഖേദിക്കുന്നു.
● ഓർഡർ ചെയ്യുമ്പോൾ, മോട്ടോർ തരം, പവർ, വോൾട്ടേജ്, വേഗത, ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്, സംരക്ഷണ ക്ലാസ്, മൗണ്ടിംഗ് രീതി മുതലായവ വ്യക്തമാക്കുക.
● ഉപഭോക്തൃ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഞങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക മോട്ടോറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാനും നിർമ്മിക്കാനും കഴിയും.
1. പ്രത്യേക വോൾട്ടേജ്, ഫ്രീക്വൻസി, പവർ
2. പ്രത്യേക ഇൻസുലേഷൻ, സംരക്ഷണ ക്ലാസുകൾ
3. ഇടതുവശത്തെ ടെർമിനൽ ബോക്സ്, ഇരട്ട ഷാഫ്റ്റ് അറ്റങ്ങൾ, പ്രത്യേക ഷാഫ്റ്റുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്
4. ഉയർന്ന താപനില അല്ലെങ്കിൽ കുറഞ്ഞ താപനില മോട്ടോറുകൾ.
5. ഉയർന്ന ഉയരത്തിലോ പുറത്തോ ഉള്ള ഉപയോഗം
6. ഉയർന്ന പവർ അല്ലെങ്കിൽ പ്രത്യേക സേവന ഘടകങ്ങൾ
7. ചൂടാക്കൽ, ബെയറിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ വിൻഡിംഗുകൾ PT100, PTC മുതലായവ.
8. എൻകോഡർ, ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗ് നിർമ്മാണം എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്
9. മറ്റ് ആവശ്യകതകൾ.









