IE2 കാര്യക്ഷമത മോട്ടോർ
സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
| സ്റ്റാൻഡേർഡ് | ഐ.ഇ.സി.60034-30 |
| ഫ്രെയിം വലുപ്പം | 80-355 |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0.18kW-355kW |
| കാര്യക്ഷമതാ ക്ലാസ് | ഐഇ2 |
| വോൾട്ടേജ്/ഫ്രീക്വൻസി | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| സംരക്ഷണ ബിരുദം | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്/താപനില വർദ്ധനവ് ക്ലാസ് | എഫ്\ബി |
| മൗണ്ടിംഗ് ക്രമീകരണങ്ങൾ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| ആംബിയന്റ് താപനില | -15°C -+40°C |
| ആപേക്ഷിക ആർദ്രത 90% ൽ താഴെയായിരിക്കണം | |
| സമുദ്രനിരപ്പിൽ നിന്ന് 1000 മീറ്ററിൽ താഴെയായിരിക്കണം ഉയരം. | |
| തണുപ്പിക്കൽ രീതി | ഐസി411/ ഐസി416/ഐസി418/ഐസി410 |
| കടമ | S1 |
| സേവന ഘടകം | 1.0 ഡെവലപ്പർമാർ |
ഉൽപ്പാദന ഉപകരണങ്ങൾ
ഓർഡർ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള നിർദ്ദേശം
● ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപഭോക്തൃ റഫറൻസിന് മാത്രമുള്ളതാണ്. ഉൽപ്പന്നത്തിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, മുൻകൂട്ടി അധിക കുറിപ്പുകളൊന്നും നൽകില്ലെന്ന് ദയവായി ക്ഷമിക്കുക.
● ഓർഡർ ചെയ്യുമ്പോൾ, മോട്ടോർ മോഡലിന്റെ പവർ, വോൾട്ടേജ്, വേഗത, ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്, പ്രൊട്ടക്ഷൻ ക്ലാസ്, ഇൻസ്റ്റലേഷൻ തരം മുതലായവ പോലുള്ള ഓർഡർ ഡാറ്റ ശ്രദ്ധിക്കുക.
● നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് പ്രത്യേക മോട്ടോർ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ ഇഷ്ടാനുസൃത രൂപകൽപ്പനയും നിർമ്മാണവും ഞങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയും.
1. പ്രത്യേക വോൾട്ടേജുകൾ, ഫ്രീക്വൻസികൾ, പവറുകൾ.
2. പ്രത്യേക ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസും സംരക്ഷണ ക്ലാസും;
3. ജംഗ്ഷൻ ബോക്സ്, ഇരട്ട ഷാഫ്റ്റ് എൻഡ്, പ്രത്യേക ഷാഫ്റ്റ് എന്നിവയുള്ള ഇടതുവശം;
4. ഉയർന്ന താപനില മോട്ടോറുകൾ അല്ലെങ്കിൽ താഴ്ന്ന താപനില മോട്ടോറുകൾ;
5. ഉയർന്ന പ്രദേശങ്ങളിലോ പുറത്തോ ഉപയോഗത്തിൽ.
6. ഉയർന്ന പവർ അല്ലെങ്കിൽ പ്രത്യേക സേവന ഘടകം.
7. PT100, PTC മുതലായവയുടെ ഹീറ്ററുകൾ, ബെയറിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ വിൻഡിംഗുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്.
8. എൻകോഡർ, ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗ് നിർമ്മാണം ഉപയോഗിച്ച്.
9. മറ്റ് ആവശ്യകതകൾ.









