വൈ.എച്ച് മറൈൻ മോട്ടോഴ്സ്
സമുദ്ര ഉപയോഗത്തിനായി പൂർണ്ണമായും അടച്ച ഫാൻ കൂൾഡ് ത്രീ ഫേസ് അസിൻക്രണസ് ഇൻഡക്ഷൻ മോട്ടോറാണ് YH സീരീസ് മോട്ടോറുകൾ.
സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
| ഫ്രെയിം വലുപ്പം | 80-355 |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0.75kW-315kW |
| വോൾട്ടേജ്/ഫ്രീക്വൻസി | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| സംരക്ഷണ ബിരുദം | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്/താപനില വർദ്ധനവ് ക്ലാസ് | എഫ്/ബി |
| മൗണ്ടിംഗ് ക്രമീകരണങ്ങൾ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| ആംബിയന്റ് താപനില | 0°C ~+45°C |
| ആപേക്ഷിക ആർദ്രത 90% ൽ താഴെയായിരിക്കണം | |
| തണുപ്പിക്കൽ രീതി | IC411,IC416,IC418,IC410 |
| കടമ | S1 |
| സേവന ഘടകം | 1.0 ഡെവലപ്പർമാർ |
ഓർഡർ വിവരങ്ങൾ
● ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ഒരു റഫറൻസ് മാത്രമാണ്. ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വരുത്തിയാൽ മുൻകൂട്ടി അധിക വ്യക്തത വരുത്തില്ലെന്ന് ദയവായി ക്ഷമിക്കുക. ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ഒരു റഫറൻസ് മാത്രമാണ്. ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വരുത്തിയാൽ മുൻകൂട്ടി അധിക വ്യക്തത വരുത്തില്ലെന്ന് ദയവായി ക്ഷമിക്കുക.
● ഓർഡർ ചെയ്യുമ്പോൾ മോട്ടോർ തരം, പവർ, വോൾട്ടേജ്, വേഗത, ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്, സംരക്ഷണ ക്ലാസ്, മൗണ്ടിംഗ് തരം തുടങ്ങിയ റേറ്റുചെയ്ത ഡാറ്റ ദയവായി ശ്രദ്ധിക്കുക.
● ഉപഭോക്താവിന്റെ ആവശ്യാനുസരണം ഞങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക മോട്ടോറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാനും നിർമ്മിക്കാനും കഴിയും:
1. പ്രത്യേക വോൾട്ടേജ്, ഫ്രീക്വൻസി, പവർ;
2. പ്രത്യേക ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസും സംരക്ഷണ ക്ലാസും;
3. ഇടതുവശത്ത് ടെർമിനൽ ബോക്സ്, ഇരട്ട ഷാഫ്റ്റ് അറ്റങ്ങൾ, പ്രത്യേക ഷാഫ്റ്റ് എന്നിവ;
4. ഉയർന്ന താപനില മോട്ടോർ അല്ലെങ്കിൽ താഴ്ന്ന താപനില മോട്ടോർ;
5. പീഠഭൂമിയിലോ പുറത്തോ ഉപയോഗിക്കുന്നു;
6. ഉയർന്ന പവർ അല്ലെങ്കിൽ പ്രത്യേക സേവന ഘടകം;
7. ഹീറ്ററിനൊപ്പം, ബെയറിംഗുകൾക്കോ വൈൻഡിങ്ങിനോ വേണ്ടിയുള്ള PT100, PTC മുതലായവ;
8. എൻകോഡർ, ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗ് ഘടന ഉപയോഗിച്ച്;
9. മറ്റ് ആവശ്യങ്ങൾക്കൊപ്പം.
അപേക്ഷകൾ
ഞങ്ങൾക്ക് നൂതനമായ ഉൽപാദന സാങ്കേതികവിദ്യയുണ്ട്, കൂടാതെ ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ നൂതനമായവ പിന്തുടരുകയും ചെയ്യുന്നു. അതേസമയം, നല്ല സേവനം നല്ല പ്രശസ്തി വർദ്ധിപ്പിച്ചു. ഞങ്ങളുടെ ഉൽപ്പന്നം നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുന്നിടത്തോളം കാലം, നിങ്ങൾ ഞങ്ങളുമായി പങ്കാളികളാകാൻ തയ്യാറാകണമെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ അന്വേഷണത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു.








