IE3 കാര്യക്ഷമത മോട്ടോർ
IEC60034-30 മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കും IE3 ഊർജ്ജ കാര്യക്ഷമതയ്ക്കും അനുസൃതമായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത കേജ് ഇൻഡക്ഷൻ മോട്ടോറാണ് IE3 സീരീസ് മോട്ടോറുകൾ.
സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
| സ്റ്റാൻഡേർഡ് | ഐ.ഇ.സി.60034-30 |
| ഫ്രെയിം വലുപ്പം | 80-355 |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0.75kW-315kW |
| കാര്യക്ഷമതാ ക്ലാസ് | ഐഇ3 |
| വോൾട്ടേജ് / ഫ്രീക്വൻസി | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| സംരക്ഷണ ബിരുദം | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്/താപനില വർദ്ധനവ് ക്ലാസ് | എഫ്/ബി |
| മൗണ്ടിംഗ് ക്രമീകരണങ്ങൾ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| ആംബിയന്റ് താപനില | -15°C ~+40°C |
| ആപേക്ഷിക ആർദ്രത 90% ൽ താഴെയായിരിക്കണം | |
| സമുദ്രനിരപ്പിൽ നിന്ന് 1000 മീറ്ററിൽ താഴെയായിരിക്കണം ഉയരം. | |
| തണുപ്പിക്കൽ രീതി | ഐസി411/ഐസി416/ഐസി418/ഐസി410 |
| കടമ | S1 |
| സേവന ഘടകം | 1.0 ഡെവലപ്പർമാർ |
ഫാക്ടറി ഉൽപാദന പ്രക്രിയ
ഓർഡർ വിവരങ്ങൾ
● ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ്. ഉൽപ്പന്നത്തിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, മുൻകൂട്ടി അധിക കുറിപ്പുകളൊന്നും നൽകില്ലെന്ന് ദയവായി ക്ഷമിക്കുക.
● ഓർഡർ ചെയ്യുമ്പോൾ, മോട്ടോർ തരം, പവർ, വോൾട്ടേജ്, വേഗത, ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്, സംരക്ഷണ ക്ലാസ്, മൗണ്ടിംഗ് രീതി തുടങ്ങിയ റേറ്റിംഗ് ഡാറ്റ ദയവായി ശ്രദ്ധിക്കുക.
● ഉപഭോക്തൃ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഞങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക മോട്ടോറുകൾ ഇനിപ്പറയുന്ന രീതിയിൽ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാനും നിർമ്മിക്കാനും കഴിയും.
1. പ്രത്യേക വോൾട്ടേജുകൾ, ആവൃത്തികൾ, ശക്തികൾ
2. പ്രത്യേക ഇൻസുലേഷൻ, സംരക്ഷണ ക്ലാസുകൾ
3. ഇടതുവശത്തുള്ള ടെർമിനൽ ബോക്സ്, ഇരട്ട ഷാഫ്റ്റ് അറ്റങ്ങൾ, പ്രത്യേക ഷാഫ്റ്റുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്
4. ഉയർന്ന താപനില മോട്ടോറുകൾ അല്ലെങ്കിൽ താഴ്ന്ന താപനില മോട്ടോറുകൾ.
5. ഹൈലാൻഡ് അല്ലെങ്കിൽ ഔട്ട്ഡോർ ഉപയോഗം
6. ഉയർന്ന പവർ അല്ലെങ്കിൽ പ്രത്യേക സേവന ഘടകങ്ങൾ
7. ചൂടാക്കൽ, ബെയറിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ വിൻഡിംഗുകൾ PT100, PTC മുതലായവ.
8. എൻകോഡർ, ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗ് നിർമ്മാണം എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്.
9. മറ്റ് ആവശ്യകതകൾ.
ഈ ഇനങ്ങളിൽ ഏതെങ്കിലും നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ദയവായി ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക. ഒരാളുടെ വിശദമായ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ ലഭിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ക്വട്ടേഷൻ നൽകാൻ ഞങ്ങൾ സന്തുഷ്ടരാണ്. ഏതെങ്കിലും ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി ഞങ്ങളുടെ പേഴ്സണൽ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ആർ & ഡി എഞ്ചിനീയർമാർ ഞങ്ങളുടെ പേഴ്സണൽ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റാണ്, നിങ്ങളുടെ അന്വേഷണങ്ങൾ ഉടൻ ലഭിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഭാവിയിൽ നിങ്ങളുമായി ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കാൻ അവസരം ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ഓർഗനൈസേഷനിലേക്ക് സ്വാഗതം.










