IE4 കാര്യക്ഷമത മോട്ടോർ
IEC മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കും IE4 ഊർജ്ജ കാര്യക്ഷമതയ്ക്കും അനുസൃതമായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത കേജ് ഇൻഡക്ഷൻ മോട്ടോറാണ് IE4 സീരീസ് മോട്ടോറുകൾ.
സ്പെസിഫിക്കേഷൻ
| സ്റ്റാൻഡേർഡ് | ഐ.ഇ.സി.60034-30 |
| ഫ്രെയിം വലുപ്പം | 80-355 |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0.75kW-315kW |
| കാര്യക്ഷമതാ ക്ലാസ് | ഐഇ4 |
| വോൾട്ടേജ്/ഫ്രീക്വൻസി | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| സംരക്ഷണ ബിരുദം | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്/താപനില വർദ്ധനവ് ക്ലാസ് | എഫ്/ബി |
| മൗണ്ടിംഗ് ക്രമീകരണങ്ങൾ | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| ആംബിയന്റ് താപനില | -15°C ~+40°C |
| ആപേക്ഷിക ആർദ്രത 90% ൽ താഴെയായിരിക്കണം | |
| സമുദ്രനിരപ്പിൽ നിന്ന് 1000 മീറ്ററിൽ താഴെയായിരിക്കണം ഉയരം. | |
| തണുപ്പിക്കൽ രീതി | ഐസി411/ഐസി416/ഐസി418/ഐസി410 |
| കടമ | S1 |
| സേവന ഘടകം | 1.0 ഡെവലപ്പർമാർ |
പാക്കേജിംഗ്
ഓർഡർ വിവരങ്ങൾ
● ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ഒരു റഫറൻസ് മാത്രമാണ്. ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വരുത്തിയാൽ മുൻകൂട്ടി അധിക വ്യക്തത വരുത്തില്ലെന്ന് ദയവായി ക്ഷമിക്കുക. ഈ കാറ്റലോഗ് ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ഒരു റഫറൻസ് മാത്രമാണ്. ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വരുത്തിയാൽ മുൻകൂട്ടി അധിക വ്യക്തത വരുത്തില്ലെന്ന് ദയവായി ക്ഷമിക്കുക.
● ഓർഡർ ചെയ്യുമ്പോൾ മോട്ടോർ തരം, പവർ, വോൾട്ടേജ്, വേഗത, ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസ്, സംരക്ഷണ ക്ലാസ്, മൗണ്ടിംഗ് തരം തുടങ്ങിയ റേറ്റുചെയ്ത ഡാറ്റ ദയവായി ശ്രദ്ധിക്കുക.
● ഉപഭോക്താവിന്റെ ആവശ്യാനുസരണം ഞങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക മോട്ടോറുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യാനും നിർമ്മിക്കാനും കഴിയും:
1. പ്രത്യേക വോൾട്ടേജ്, ഫ്രീക്വൻസി, പവർ;
2. പ്രത്യേക ഇൻസുലേഷൻ ക്ലാസും സംരക്ഷണ ക്ലാസും;
3. ഇടതുവശത്ത് ടെർമിനൽ ബോക്സ്, ഇരട്ട ഷാഫ്റ്റ് അറ്റങ്ങൾ, പ്രത്യേക ഷാഫ്റ്റ് എന്നിവ;
4. ഉയർന്ന താപനില മോട്ടോർ അല്ലെങ്കിൽ താഴ്ന്ന താപനില മോട്ടോർ;
5. പീഠഭൂമിയിലോ പുറത്തോ ഉപയോഗിക്കുന്നു;
6. ഉയർന്ന പവർ അല്ലെങ്കിൽ പ്രത്യേക സേവന ഘടകം;
7. ഹീറ്ററിനൊപ്പം, ബെയറിംഗുകൾക്കോ വൈൻഡിംഗ്ക്കോ വേണ്ടിയുള്ള PT100, PTC മുതലായവ;
8. എൻകോഡർ, ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗുകൾ, അല്ലെങ്കിൽ ഇൻസുലേറ്റഡ് ബെയറിംഗ് ഘടന എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്;
9. മറ്റുള്ളവരുടെ ആവശ്യകതയ്ക്കൊപ്പം.








